Kết quả bóng đá Úc Lịch KQ BXH
- 3 Cách nạp thẻ Thợ Săn Ma 3D an toàn, nhanh chóng
- 1Kg Vàng Bằng Bao Nhiêu Cây, Chỉ, Lượng, Tiền 2023?
- 9 câu chuyện điên rồ nhất về thị trường tiền điện tử trong năm 2022
- Chi phí sàng lọc tinh trùng sinh con trai hết bao tiền? – Eveline Care
- Hướng dẫn cách kiếm tiền từ capcut app chỉnh video hot … – Apk Mine
15:45 Western Sydney 1-3 Melbourne City 0-2
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ Lịch KQ BXH
01:15 SK Furstenfeld 2-2 ASK Kohfidisch 1 0-0
Bạn đang xem: Ket qua tran toi qua
01:15 SC Furstenfeld 2-2 Kohfidisch 1 0-0
01:00 Lafnitz 2-0 Deutschlandsberger SC 0-0
01:00 Wexford (Youth) 1-3 UC Dublin 1-2
01:00 UC Dublin 3-1 Wexford (Youth) 2-1
01:00 OTSU Hallein 0-4 SV Kuchl 0-3
01:00 FC Bruchsal 3-1 SVL 1-1
01:00 Tarup Paarup IF 1-0 B 1913 Odense 0-0
00:30 Ham-Kam 3-0 Eidsvold Turn 3-0
00:30 Sola 3-2 Brodd 1-1
00:15 USV Gnas 0-4 SC Kalsdorf 0-0
00:00 Polissya Zhytomyr 2-0 Metalist Kharkiv 0-0
00:00 Sardice 6-0 Malacky 3-0
23:30 Vindbjart 2-5 Flekkeroy 2-2
23:30 Tartu JK Maag Tammeka 2-0 Parnu JK Vaprus 1-0
23:30 Flekkeroy 5-2 Vindbjart 2-2
23:00 Brattvag 1-3 Hodd 0-1
23:00 First Wien 1894 0-4 FC Blau Weiss Linz 0-2
22:59 Start Kristiansand 3-1 Brann 2-0
22:59 Asker 3-0 Gjovik 3-0
22:30 TUS Bad Gleichenberg 3-1 SV Wildon 2-0
22:30 Hammarby (w) 2-0 SK Brann (W) 1-0
22:00 AIK Solna 3-0 GIF Sundsvall 1-0
22:00 Sarpsborg 08 0-0 Hacken 0-0
22:00 Motor Lublin 4-2 KS Legionovia Legionowo 1-0
22:00 Kongsvinger 2-3 Sogndal 0-1
22:00 Austria Wien (Youth) 2-1 SKU Amstetten 0-0
21:30 FC Lviv 1-0 Dinamo Batumi 1-0
21:00 PFK Kuban 0-2 FK Aktobe Lento 0-1
21:00 Kolos Kovalyovka 0-1 FK Kaspyi Aktau 0-0
21:00 Grorud 1-4 Skeid Oslo 0-2
21:00 Dolgiye Prudy 4-0 Esbjerg 0-0
20:30 Kristianstads DFF (w) 0-0 LSK Kvinner (w) 0-0
20:30 Randers FC 1-1 Dinamo Tbilisi 1 0-1
20:00 Unia Janikowo 1-0 Sokol Ostroda 0-0
20:00 Silkeborg 3-0 Fremad Amager 3-0
20:00 FC Superfund Pasching 2-0 FC Liefering 0-0
20:00 FK Leningradets 1-3 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-0
20:00 FC Shukura Kobuleti 1-2 Vyskov 0-0
20:00 Spartak Moscow 1-1 FC Pyunik 0-0
19:30 Nomme JK Kalju 1-1 HJK Helsinki 1-1
19:00 Aalborg 0-0 Sonderjyske 0-0
19:00 Hammarby 1-3 Molde 0-1
19:00 Metalist Kharkiv 1-0 Akzhayik Oral 1-0
18:30 Dnepr Mogilev (w) 1-6 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-3
18:30 BK Hacken (W) 3-1 Rosenborg BK (w) 1-1
17:00 Chrudim 4-0 Slavia Prague B 1-0
17:00 FC Timisoara 4-2 Metalurgistul Cugir 2-1
16:45 Modbury Vista (W) 1-6 Adelaide City (w) 0-1
16:00 Slavia Mozyr 0-3 Neman Grodno 0-1
16:00 Olympia Warriors 0-1 Hobart Zebras 0-1
15:00 Metro Claremont SC (W) 1-9 South Hobart (w) 1-4
15:00 Metropolis United (w) 3-1 Adelaide University (w) 3-0
15:00 Adelaide Comets (w) 1-1 Fulham United (w) 0-0
14:00 Olympia FC Warriors (w) 1-1 Taroona (w) 1-0
14:00 Kingborough Lions (w) 2-3 Clarence Zebras (w) 1-1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lịch KQ BXH
00:00 Altay Spor Kulubu 0-0 Caykur Rizespor 0-0
Kết quả bóng đá Croatia Lịch KQ BXH
00:00 HNK Sibenik 0-5 Hrvatski dragovoljac 0-3
Kết quả bóng đá Slovakia Lịch KQ BXH
23:00 Michalovce 0-1 SKF Sered 0-1
Kết quả bóng đá Romania Lịch KQ BXH
00:55 1 Rapid Bucuresti 1-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0
Kết quả bóng đá UAE Lịch KQ BXH
22:59 1 Ajman 1-1 Al Ahli(UAE) 1-0
20:30 Emirates Club 0-3 Al Ain 0-1
20:30 Al Oruba (UAE) 1-1 Al Nasr Dubai 0-1
Kết quả bóng đá Ba Lan Lịch KQ BXH
00:00 1 Gornik Leczna 1-1 Slask Wroclaw 1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha Lịch KQ BXH
01:00 Casa Pia AC 1-0 Clube Desportivo Trofense 1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức Lịch KQ BXH
00:30 Hansa Rostock 1-2 Werder Bremen 0-0
00:30 1 Erzgebirge Aue 2-3 Holstein Kiel 0-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Pháp Lịch KQ BXH
01:00 Stade Briochin 2-0 Chateauroux 1-0
01:00 Le Mans 1-2 Bourg Peronnas 0-1
01:00 Bastia Borgo 1-1 Concarneau 1-0
01:00 Avranches 0-3 Sedan 0-2
01:00 Annecy 3-2 Chambly FC 2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức Lịch KQ BXH
01:00 Hallescher FC 2-0 Zwickau 1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch KQ BXH
22:59 Samsunspor 1-1 Bursaspor 1-0
20:00 Altinordu 1-2 Genclerbirligi 1-1
Kết quả bóng đá Syria Lịch KQ BXH
19:00 Al Wathbah 2-0 Al-Wahda Damascus 1-0
Xem thêm: tìm hiểu chứng khoán – kiến thức căn bản (kỳ 1)
19:00 Al futowa 0-1 Teshrin SC 0-0
19:00 Hutteen FC 2-2 Ha Ji lage 0-0
19:00 Al Nawair 1-1 Afrin SC 0-0
19:00 Al Ittihad (SYR) 1-1 Al-Taleiah 0-0
19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Al-Karamah 0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ethiopia Lịch KQ BXH
22:59 1 Arba Minch 0-0 Dire Dawa 0-0
20:00 Defence Force ETH 0-1 Wolaita Dicha 0-1
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia Lịch KQ BXH
20:30 PSS Sleman 1-2 Persib Bandung 1-2
Xem Thêm : Cách Hủy Nhạc Chờ Mạng Viettel
20:15 1 PSM Makassar 0-1 Pusamania Borneo FC 0-1
15:15 Persikabo 1973 1-1 Persita Tangerang 1-0
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3 Lịch KQ BXH
21:30 2 Sporting Braga II 1-1 Pevidem SC 0-0
Kết quả bóng đá U19 Algeria Lịch KQ BXH
20:20 CR Temouchent U19 1-1 MC El Bayadh U19 0-1
17:15 ASM Oran U19 0-2 RC Relizane U19 0-1
15:20 MC Oran U19 1-0 GC Mascara U19 1-0
Kết quả bóng đá Nepal super Lịch KQ BXH
18:00 Nepal Army FC 1-1 Jawalakhel Youth Club 0-0
14:15 Friends FC 5-2 Brigade Boys FC 3-1
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi Lịch KQ BXH
20:00 Flambeau de LEst 1-0 Les Crocos 0-0
Kết quả bóng đá Cúp QG Azerbaijan Lịch KQ BXH
21:00 Keshla FK 0-6 Qarabag 0-4
Kết quả bóng đá Hạng 2 Marốc Lịch KQ BXH
21:30 Chabab Atlas Khenifra 1-2 Maghrib Association Tetouan 0-1
21:30 ASS Association Sportive de Sa 0-1 Raja de Beni Mellal 0-1
Kết quả bóng đá Nghiệp dư pháp Lịch KQ BXH
01:00 Lyon Duchere 2-0 Toulon 1-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp U20 Kenya Lịch KQ BXH
19:00 Kenya Police FC 0-1 Kariobangi Sharks 0-0
Kết quả bóng đá Mexico U20 Lịch KQ BXH
22:59 Mazatlan U20 0-2 Club Tijuana U20 0-1
22:00 Puebla U20 1-2 Atlas U20 1-2
Kết quả bóng đá Hạng C Israel Lịch KQ BXH
18:30 Hapoel Segev Shalom 3-0 SC Shicun Hamizrah 1 2-0
17:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 2-3 FC Arad 0-1
16:30 1 FC Ironi Or Yehuda 1-1 Beitar Ironi Kiryat Gat 1 0-0
16:00 Maccabi Beer Sheva 1-1 Maccabi Ironi Sderot 1-0
16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-3 Hapoel Pardesiyah Noam 3-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana Lịch KQ BXH
22:00 Berekum Chelsea 1-1 Bechem United 1-0
Kết quả bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất Lịch KQ BXH
20:30 Wasl Dubai U21 2-0 Khor Fakkan U21 1 1-0
20:30 Al Wahda Abu Dhabi U21 2-2 Banni Yas U21 1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Israel Lịch KQ BXH
19:40 Hapoel Kaukab 0-1 MS Tseirey Taybe 0-1
18:30 Hapoel Kafr Kanna 4-1 Hapoel Iksal 1 3-0
18:30 Hapoel Kfar Shalem 0-0 Maccabi Herzliya 0-0
18:15 SC Maccabi Ashdod 3-1 Maccabi Shaarayim 2-1
18:00 Moadon Sport Tira 0-3 Ironi Tiberias 0-2
18:00 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 3-0 Maccabi Tzur Shalom 1-0
18:00 1 Hapoel Bnei Arrara Ara 0-2 Hapoel Bnei Pardes 0-1
18:00 Hapoel Holon Yaniv 4-2 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1 1-1
18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-3 Shimshon Kafr Qasim 0-2
18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-0 Hapoel Bueine 0-0
17:30 Hapoel Herzliya 3-0 Hapoel Bnei Zalfa 1-0
17:00 Shimshon Tel Aviv 0-1 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0
17:00 Sport Club Dimona 4-1 Hapoel Azor 2-1
16:00 1 Bnei Eilat 1-4 Hapoel Bikat Hayarden 1-3
16:00 MS Ironi Kuseife 2-0 Hapoel Ashkelon 1-0
16:00 Rubi Shapira 0-5 Tzeirey Kafr Kana 0-3
Kết quả bóng đá Tanzania Lịch KQ BXH
20:00 Pan African 0-1 Kitayosce FC 0-0
Kết quả bóng đá U20 Costa Rica Lịch KQ BXH
00:00 Municipal Perez Zeledon U20 4-2 Santos de Guapiles U20 2 2-1
22:00 Cartagines U20 1-1 Guadalupe FC U20 0-0
Kết quả bóng đá Cúp liên đoàn Nam Phi Lịch KQ BXH
23:00 Stellenbosch FC 0-1 Baroka FC 0-0
20:00 Uthongathi FC 0-1 Summerfield 0-1
Kết quả bóng đá Úc Nữ Lịch KQ BXH
15:45 Canberra United (w) 0-3 Wellington Phoenix (W) 0-1
Kết quả bóng đá Cúp Đại Tây Dương Lịch KQ BXH
23:00 Breidablik 3-4 FC Copenhagen 2-0
20:00 Brondby IF 1-2 Zenit St. Petersburg 0-0
18:00 Halmstads 2-1 Brentford (R) 2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp Lịch KQ BXH
23:00 Akritas Chloraka 2-0 Alki Oroklini 0-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh U23 Lịch KQ BXH
01:00 Nottingham Forest U23 2-1 Middlesbrough U23 1-1
21:00 1 West Ham U23 1-0 Swansea City U23 1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út Lịch KQ BXH
20:25 Arar FC 1-0 Al Taraji 0-0
20:00 Al Liwaa 0-4 Al-Arabi(KSA) 0-0
19:55 Al Bukayriyah 2-0 Wajj 2-0
19:50 1 Tuwaiq 0-1 Al-Washm 0-0
19:45 Al-Sharq 2-2 Al-Saqer 0-0
19:45 Al-Riyadh 1-1 Al Entesar 1-0
Kết quả bóng đá Mùa đông Estonia Lịch KQ BXH
23:30 Viljandi Tulevik 1-3 FC Kuressaare 0-3
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan Lịch KQ BXH
20:00 Inter Turku 2-1 IFK Mariehamn 1-0
Kết quả bóng đá nữ Ai Cập Premier League Lịch KQ BXH
19:30 El Gounah (W) 2-1 Ahli Bank (W) 0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập Lịch KQ BXH
19:30 El Sekka El Hadid 1-0 Suez Montakhab 0-0
19:30 El Entag Al Harby 0-2 El Daklyeh 0-0
19:30 1 ZED FC 1-2 Tersana SC 0-1
19:30 Petrojet 1-0 Marekh 0-0
19:30 FC Porto Suez 3-2 Belbeis FC 1 1-2
19:30 Al Nasr Cairo 0-2 Telecom Egypt 0-0
19:30 Bur Fouad 2-1 Wadi Degla SC 1-0
19:30 Banha 0-0 Olympic El Qanal 0-0
Kết quả bóng đá Cúp dự bị Quatar Lịch KQ BXH
Có thể bạn quan tâm: Vay Tiêu dùng Tín chấp cá nhân
22:00 Al Khor Reserves 2-2 Al Sailiya SC Reserves 1-1
22:00 Al-Arabi Doha (R) 0-1 Al Sadd Reserves 0-1
22:00 Al Duhail U23 1-3 Al Wakra Reserves 1-2
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ Lịch KQ BXH
16:10 Altay Spor KulubuU19 0-1 Caykur Rizespor U19 0-0
16:00 Samsunspor U19 0-1 Bursaspor U19 0-1
Xem Thêm : Sang tên sổ đỏ mất bao nhiêu tiền ? – Phạm Law – Phamlaw
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala Lịch KQ BXH
01:00 Deportivo Mictlan 2-2 C.S.D. Comunicaciones B 1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Israel Lịch KQ BXH
20:00 Sectzya Nes Ziona 0-2 Hapoel Rishon Lezion 0-0
20:00 Kafr Qasim 1-0 Hapoel Akko 0-0
20:00 1 Maccabi Ahi Nazareth 0-4 Hapoel Ramat Gan 0-2
20:00 Hapoel Raanana 0-2 Maccabi Bnei Raina 0-2
20:00 Hapoel Umm Al Fahm 1-0 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0
20:00 Hapoel Afula 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-1
20:00 AS Ashdod 1-1 Hapoel Kfar Saba 0-0
20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-1 Hapoel Petah Tikva 1-0
Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series Lịch KQ BXH
19:30 Floreat Athena 1-2 Bayswater City 1 1-2
17:30 Willip 1-2 ECU Joondalup 1 1-0
Kết quả bóng đá Ả Rập Xê Út Lịch KQ BXH
00:20 Al Ittihad(KSA) 3-0 Al-Nasr(KSA) 1 2-0
22:10 2 Al-Fateh 0-1 Al Ahli Jeddah 0-0
20:05 Abha 2-1 Al-Hazm 0-1
Kết quả bóng đá CONCACAF Lịch KQ BXH
22:59 ES du Sahel 0-0 CR Belouizdad 0-0
22:59 Mamelodi Sundowns 1-0 Al-Hilal Omdurman 1-0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức Lịch KQ BXH
01:00 Kickers Offenbach 0-1 Rot-Weiss Koblenz 0-0
01:00 1 Vfr Aalen 1-2 TSG Balingen 0-1
01:00 SV Tasmania Berlin 0-3 Berliner FC Dynamo 0-2
01:00 SV Drochtersen/Assel 1-1 ETSV Weiche Flensburg 0-0
Kết quả bóng đá McInerney Ford Night Series Division Lịch KQ BXH
19:30 Subiaco AFC 1-3 Olympic Kingsway SC 0-1
19:30 Western Knights 3-1 Fremantle City 1-1
17:30 1 Balga SC 1-1 Joondalup City 0-1
17:30 Swan United 1-3 Morley Windmills 1-1
Kết quả bóng đá Nữ Nam Phi Lịch KQ BXH
20:00 Croesus (w) 1-1 Vasco Da Gama RSA (w) 1-1
Kết quả bóng đá Libyan Lịch KQ BXH
20:00 Al Akhdar 0-0 Al-Tahaddi 0-0
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP Lịch KQ BXH
00:00 Tuzos Pachuca 6-0 Guerreros Aztecas IAFE 5-0
00:00 Aztecas AMF Soccer 1-1 Club Carsaf 1-0
Kết quả bóng đá Giải hạng nhất Malta Lịch KQ BXH
22:59 Zebbug Rangers 4-1 Senglea Athletic 1-1
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế Lịch KQ BXH
19:00 Wales (w) U17 2-1 Scotland (w) U17 0-0
16:30 Italy (w) U17 7-0 Estonia (w) U17 6-0
Kết quả bóng đá Nigeria Lịch KQ BXH
22:15 Olympic FC 1-1 Racing FC de Boukoki 0-1
Kết quả bóng đá Palestine Lịch KQ BXH
23:05 Ahli Al Khalil 5-2 Markaz Raqam Wahad 2-0
20:00 Hilal AL Quds 4-1 Shabab Althahrea 1-0
20:00 Shabab Alsamu 3-2 Shabab Al-Amaari 2-0
Kết quả bóng đá Vô địch Đức nữ Lịch KQ BXH
00:10 Turbine Potsdam (w) 4-2 Bayer Leverkusen (w) 0-1
Kết quả bóng đá Ấn Độ Super League Lịch KQ BXH
21:00 Bengaluru 1-2 Hyderabad FC 0-2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Oman Lịch KQ BXH
23:00 Al Rustaq 1-1 Nizwa Club 0-0
20:20 1 Fnjaa 0-2 Al-Nasr(OMA) 0-0
Kết quả bóng đá Cúp FFA Úc Lịch KQ BXH
17:30 AC Carina 0-2 Brisbane Knights 0-0
16:30 1 Pine Rivers Athletic 3-1 Deception Bay 1-0
16:30 1 Nerang 2-2 Jimboomba United 0-2
90phút [2-2], 120phút [3-2],
16:30 Teviot Downs SC 0-2 North Brisbane 0-1
16:30 Centenary Stormers 0-4 Ridge Hills Utd 0-0
16:00 Narangba United 1-4 Pine Hills 1-2
Kết quả bóng đá U23 Bồ Đào Nha Lịch KQ BXH
18:00 Vizela U23 3-0 Sporting Lisbon Sad U23 3-0
Kết quả bóng đá Hạng nhì UAE Lịch KQ BXH
21:00 Baynounah SC 1-0 Laval United FC 0-0
19:00 LIWA FC 1-3 United FC 0-0
Kết quả bóng đá Kuwait Lịch KQ BXH
23:15 Al-Qadsia SC 1-1 Al-Shabab(KUW) 1-0
21:00 Al Fahaheel SC 0-0 Kazma 0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Thái Lan Lịch KQ BXH
18:00 Customs Department FC 1-3 Phrae United FC 1-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất GFA Lịch KQ BXH
23:20 Banjul United 2-4 Brikama United 1-3
Kết quả bóng đá Các Tiểu vương quốc Ả Rập Thống nhất Lịch KQ BXH
20:30 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 2-2 Baniyas SC Reserves 1-2
20:30 Al-Dhafra (R) 1-3 Al-Sharjah (R) 0-1
20:30 Al-Wasl (R) 2-0 Khor Fakkan Reserves 1 1-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland Lịch KQ BXH
01:00 Afturelding 0-5 KR Reykjavik 0-3
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bahraini Lịch KQ BXH
23:30 Al-Muharraq 2-0 Al-Hala 1-0
20:55 1 Al-Budaiya 2-3 Al-Hadd 1-1
20:55 Manama Club 6-0 Al-Hadd 2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ma Cao Lịch KQ BXH
19:00 Atletico de Macau 2-2 Cheng Loi 1-1
Kết quả bóng đá Marốc Lịch KQ BXH
00:00 CAYB Club Athletic Youssoufia 1-2 Union Touarga Sport Rabat 1-0
22:00 Maghreb Fez 0-0 Club Salmi 0-0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Uganda Lịch KQ BXH
20:00 SC Villa 1-2 Bright Stars 0-2
18:00 Express FC 2-2 Tooro United 0-0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina Lịch KQ BXH
19:00 Estudiantes LP Reserves 3-3 CA Independiente Reserves 3-2
19:00 Central Cordoba SdE Reserves 5-1 Barracas Central Reserves 2-0
19:00 Union Santa Fe Reserves 0-0 River Plate R 0-0
19:00 Sarmiento Junin Reserve 2-1 Atletico Tucuman Reserve 2-0
19:00 Platense Reserves 1-1 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-0
19:00 Huracan Reserves 0-2 Lanus Reserves 1 0-2
19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Tigre Reserves 0-2
Có thể bạn quan tâm: Hướng dẫn, thủ thuật về Đồng hồ – Mắt kính
Nguồn: https://firstreal.com.vn
Danh mục: Tài Chính